Starfsmenn

Hjá Íslenska Gámafélaginu og Vélamiðstöðinni starfar um 250 manna samhentur hópur sem hefur það markmið að veita góða þjónustu á mannlegum nótum þar sem þörfum hvers og eins er mætt með fagmennsku og gleði.

Nafn Starfssvið Netfang Farsími Sími
Adam Wieslaw Marzec Næturvörður    8405865  5775757  5775757  8405865 
Andrés Kristjánsson Verkstjóri    8933782  5775757  5775757  8933782 
Auðun Pálsson Framkvæmdastjóri rekstrarsviðs  audun@gamur.is    5800403  5800403   
Auður Pétursdóttir Verkefnastjóri sölumála  audur@gamur.is  8405805  5800431  5800431  8405805 
Árni Freyr Valdimarsson Sérfræðingur á umhverfissviði  arni@gamur.is  8405773  5775757  5775757  8405773 
Bartosz Glazowski Rekstrarstjóri  bartosz@gamur.is  8405778  5775757  5775757  8405778 
Bergþóra Eiðsdóttir Reikningsfulltrúi  begga@gamur.is    5775757  5775757   
Birgir Ásgeir Kristjánsson Framkvæmdastjóri umhverfissviðs  birgir@gamur.is  8405717  5800427  5800427  8405717 
Bjarni Birgisson Verkstæðisformaður  bjarni@gamur.is  6962639  5800481  5800481  6962639 
Elín Ásgeirsdóttir Sérfræðingur á umhverfissviði  elin@gamur.is  8405720  5800433  5800433  8405720 
Finnbogi Gunnarsson Verkefnastjóri  finnbogi@gamur.is  6962686  5800422  5800422  6962686 
Friðrik Auðunn Jónsson Rekstrarstjóri  frikki@gamur.is    5800421  5800421   
Gísli Bergsveinn Ívarsson Verkefnastjóri sölumála og útboða  gisli@gamur.is  8405790  5800407  5800407  8405790 
Gísli H Jóhannsson Þjónustustjóri  gislih@gamur.is  8405799  5775757  5775757  8405799 
Guðjón Egilsson Rekstrarstjóri  gaui@gamur.is  8405770  5775757  5775757  8405770 
Guðlaug Traustadóttir Innheimtufulltrúi  gudlaug@gamur.is    5800404  5800404   
Guðmunda Björg Jóhannsdóttir Bókari  munda@gamur.is    5800412  5800412   
Gunnar Jónsson Verkstjóri  gunnarj@gamur.is  8405758  5775757  5775757  8405758 
Gústav Bergmann Yfirmaður mötuneytis  gustav@gamur.is    5775757  5775757   
Halldór Magni Þórðarson Rekstrarstjóri  magni@gamur.is  8405892  5775757  5775757  8405892 
Haukur Aðalsteinsson Verkstjóri  haukura@gamur.is    5775757  5775757   
Helena Sigurjónsdóttir Aðstoðarm. starfsmannastjóra  helena@gamur.is  8405721  5800441  5800441  8405721 
Helga Fjóla Sæmundsdóttir Framkvæmdastjóri starfsmannasviðs  helga@gamur.is    5800432  5800432   
Hildur Magnúsdóttir Ráðgjafi á umhverfissviði  hildur@gamur.is  8405718  5800415  5800415  8405718 
Hrefna B Benediktsdóttir Sérfræðingur á starfsmannasviði  hrefna@gamur.is    5800413  5800413   
Hrönn Ágústsdóttir Reikningsfulltrúi  hronn@gamur.is    5800406  5800406   
Jóhann Haukur Björnsson Forstjóri  haukur@igf.is  8405700  5775757  5775757  8405700 
Jón Þórir Frantzson Stjórnarformaður  jonf@gamur.is    5775757  5775757   
Lára Einarsdóttir Þjónusturáðgjafi  lara@gamur.is    4212111  4212111   
Lingþór Jósepsson Framkvæmdastjóri véla- og viðgerðasviðs  lingthor@velamidstodin.is  8405735  5800434  5800434  8405735 
Magnús Ninni Reykdalsson Verkefnastjóri sölumála og heildsölu  maggi@metanbill.is  6949999  5775757  5775757  6949999 
Ólafur Ingi Jónsson Verkstjóri    8405727  5775757  5775757  8405727 
Ólafur Thordersen Rekstrarstjóri  olafurth@gamur.is  8982264  5775757  5775757  8982264 
Róbert Beck Rekstrarstjóri  robert@gamur.is  8405840  5775757  5775757  8405840 
Rut Jónsdóttir Framkvæmdastjóri fjármálasviðs  rut@gamur.is  6600052  5775757  5775757  6600052 
Sif Melsteð Þjónusturáðgjafi  sif@gamur.is    5775757  5775757   
Sigríður Alma Garðarsdóttir Reikningsfulltrúi  sirry@gamur.is    5800436  5800436   
Sigrún Guðjónsdóttir Yfirmaður reikningagerðar  sigrun@gamur.is    5800419  5800419   
Sigurður Ástgeirsson Verkefnastjóri Orkulausna  siggi@gamur.is  8405769  8405769  8405769  8405769 
Sigurður K Baldursson Rekstrarstjóri  sigurdur2@igf.is    8405705  8405705   
Skúli Franz Hjaltason Framkvæmdastjóri upplýsinga- og tæknisviðs  skuli@gamur.is    5800418  5800418   
Sólrún Dröfn Helgadóttir Bókari  solrun@gamur.is    5800494  5800494   
Stefán Eyfjörð Stefánsson Rekstrarstjóri  stefan@gamur.is    5775757  5775757   
Sævar Sigurðsson Framkvæmdastjóri framkvæmdasviðs  saevar@gamur.is  8405738  5775757  5775757  8405738 
Engin starfsmaður fannst með þessum leitarskilyrðum